0502128000-12-R6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0502128000-12-R6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0502128000-12-R6
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP 3049 RD001 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 26 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ดีบุก 12.0" (304.8mm)
โมเดล EDA/CAD
0502128000-12-R6 รุ่น
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26 AWG
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว
12.0" (304.8mm)