0503948051-12-R6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0503948051-12-R6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0503948051-12-R6
คำอธิบาย
12" PRE-CRIMP 3049 RED
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 26 AWG สายจัมเปอร์ ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม) ทอง 12.0" (304.8mm)
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
26 AWG
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
สี
สีแดง
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
15.0µin (0.38µm)
ปลายหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตไปยังสายเคเบิล (กลม)
ความยาว
12.0" (304.8mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 332
สีอื่น
12" PRE-CRIMP 3049 BLACK
ในสต็อก: 250
12" PRE-CRIMP 3049 BLUE
ในสต็อก: 301
12" PRE-CRIMP 3049 BROWN
ในสต็อก: 0
12" PRE-CRIMP 3049 GREEN
ในสต็อก: 660
12" PRE-CRIMP 3049 ORANGE
ในสต็อก: 68
ความยาวอื่น
2" PRE-CRIMP 3049 RED
ในสต็อก: 0
3" PRE-CRIMP 3049 RED
4" PRE-CRIMP 3049 RED
5" PRE-CRIMP 3049 RED
6" PRE-CRIMP 3049 RED