MPL-AT2512-R47
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1589-MPL-AT2512-R47TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1589-MPL-AT2512-R47CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1589-MPL-AT2512-R47DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPL-AT2512-R47
คำอธิบาย
FIXED IND 470NH 5.5A 19 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หล่อ ตัวนำ 5.5 A 19mOhm 2-SMD, J-Lead
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
19mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
หล่อ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.4A