MPL-AY1265-R56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1589-MPL-AY1265-R56TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1589-MPL-AY1265-R56CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1589-MPL-AY1265-R56DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPL-AY1265-R56
คำอธิบาย
FIXED IND 560NH 31A 1.1 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
560 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หล่อ ตัวนำ 31 A 1.1mOhm 2-SMD, J-Lead
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
1.1mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภท
หล่อ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.531" L x 0.496" W (13.50mm x 12.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.256" (6.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
58A