MPL-AY1265-R82
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1589-MPL-AY1265-R82TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPL-AY1265-R82
คำอธิบาย
FIXED IND 820NH 27A 1.3 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
820 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หล่อ ตัวนำ 27 A 1.3mOhm 2-SMD, J-Lead
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
1.3mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 155°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภท
หล่อ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.531" L x 0.496" W (13.50mm x 12.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.256" (6.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
46A