MPL-SE2512-R47
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1589-MPL-SE2512-R47TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPL-SE2512-R47
คำอธิบาย
FIXED IND 470NH 4.5A 20 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 nH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 4.5 A 20mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน, 2 ตัวนำ
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
20mOhm
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ชุด
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน, 2 ตัวนำ
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.5A