1217AS-H-100M=P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10783-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10783-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10783-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1217AS-H-100M=P3
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.9A 39.6 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.9 A สูงสุด 39.6mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1217AS-H-100M=P3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.3A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 39.6mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
วัสดุ - คอร์
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%