1217AS-H-1R5N=P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10785-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10785-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10785-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1217AS-H-1R5N=P3
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 9.4A 7.6 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 9.4 A สูงสุด 7.6mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
1217AS-H-1R5N=P3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
11.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 7.6mOhm
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%