1217AS-H-4R7N=P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10791-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10791-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10791-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1217AS-H-4R7N=P3
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 6.3A 18 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 6.3 A สูงสุด 18mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
1217AS-H-4R7N=P3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.7A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 18mOhm
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%