1248AS-H-330M=P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10797-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10797-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10797-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1248AS-H-330M=P3
คำอธิบาย
FIXED IND 33UH 1.8A 168 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.8 A สูงสุด 168mOhm 2-SMD
โมเดล EDA/CAD
1248AS-H-330M=P3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.4A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 168mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
วัสดุ - คอร์
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%