1255AY-150M=P3 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 6,078
เอกสารข้อมูล
Similar
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
15 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.4 A 63mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
1255AY-150M=P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10802-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10802-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1255AY-150M=P3
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 2.4A 63 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
1255AY-150M=P3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.5A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
63mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
วัสดุ - คอร์
ขนาด / มิติ
0.248" L x 0.248" W (6.30mm x 6.30mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%