1276AS-H-100M=P2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 10UH 800MA 588 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 800 mA สูงสุด 588mOhm 1210 (3225 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 1276AS-H-100M=P2 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 1A |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 588mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 1 MHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1210 (3225 เมตริก) |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.039" (1.00mm) |