1277AS-H-100M=P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10589-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10589-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10589-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1277AS-H-100M=P2
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 900MA 420 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 900 mA สูงสุด 420mOhm 1210 (3225 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1277AS-H-100M=P2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.2A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 420mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)