1277AS-H-2R2M=P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10592-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10592-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10592-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1277AS-H-2R2M=P2
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 2.1A 84 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.1 A สูงสุด 84mOhm 1210 (3225 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
1277AS-H-2R2M=P2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 84mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)