1277AS-H-6R8M=P2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10595-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10595-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10595-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1277AS-H-6R8M=P2
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 1.2A 276 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.2 A สูงสุด 276mOhm 1210 (3225 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
1277AS-H-6R8M=P2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 276mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)