7BB-20-6L0 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
SparkFun Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
6.3 kHz มาตรฐาน องค์ประกอบ buzzer 0.787" Dia (20.00mm) 1 kOhms
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
7BB-20-6L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-7BB-20-6L0-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
7BB-20-6L0
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT STD 6.3KHZ 20MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
7BB-20-6L0 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภท
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อิมพีแดนซ์
1 kOhms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
10000pF @ 1kHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.787" Dia (20.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
ความถี่
6.3 kHz