BLA31AG601SN4D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1001-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1001-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1001-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLA31AG601SN4D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 1206 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 4 เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก), อาร์เรย์, 8 PC แพด 100mA 350mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLA31AG601SN4D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
350mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), อาร์เรย์, 8 PC แพด
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
จำนวนของสาย
4
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA