BLE18PK160SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLE18PK160SN1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLE18PK160SN1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLE18PK160SN1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLE18PK160SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 16 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
16 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 5A 12mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLE18PK160SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
5A
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
12mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
16 Ohms @ 100 MHz