BLE32SN120SN1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLE32SN120SN1LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLE32SN120SN1LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLE32SN120SN1LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLE32SN120SN1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 12 OHM 1210 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1210 (3225 เมตริก) 20A 0.6mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLE32SN120SN1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
20A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
0.6mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
12 Ohms @ 100 MHz