BLF03RD501GZED
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLF03RD501GZEDTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLF03RD501GZEDCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLF03RD501GZEDDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLF03RD501GZED
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 500 OHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500 Ohms @ 2.4 GHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 500mA 360mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLF03RD501GZED รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
360mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
500 Ohms @ 2.4 GHz
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA