BLM02BX121SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-14876-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-14876-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-14876-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM02BX121SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 01005 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 01005 (0402 เมตริก) 350mA 500mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM02BX121SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
350mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
01005 (0402 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.009" (0.22mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz