BLM03AG102SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5165-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5165-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5165-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03AG102SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 100mA 2.5Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM03AG102SN1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.5Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA