BLM03AX102SZ1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM03AX102SZ1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM03AX102SZ1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM03AX102SZ1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03AX102SZ1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 พาวเวอร์, สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 200mA 1.25Ohm
โมเดล EDA/CAD
BLM03AX102SZ1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.25Ohm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
พาวเวอร์, สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA