BLM03AX241SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5623-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5623-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5623-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03AX241SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 240 OHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
240 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 350mA 380mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM03AX241SN1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
380mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
240 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
350mA