BLM03BD121SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5172-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5172-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5172-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03BD121SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 250mA 500mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM03BD121SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
250mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
500mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz