BLM03HD102SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-11015-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-11015-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-11015-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03HD102SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0201 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 120mA 2.9Ohm
โมเดล EDA/CAD
BLM03HD102SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
120mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.9Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz