BLM03HD601SN1D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 233,405
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 3,179,982
เอกสารข้อมูล
Abracon LLC
Shenzhen Sunlord Electronics Co., Ltd.
TDK
TDK
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 150mA 1.7Ohm