BLM03PX330SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16652-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16652-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16652-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM03PX330SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 33 OHM 0201 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
33 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0201 (0603 เมตริก) 1.5A 55mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM03PX330SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
55mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
33 Ohms @ 100 MHz