BLM15AG121SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1005-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1005-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1005-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15AG121SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 550mA 190mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM15AG121SN1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
190mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
550mA