BLM15AG601SH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-7806-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-7806-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-7806-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15AG601SH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 300mA 600mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM15AG601SH1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
600mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
300mA