BLM15AG700SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5177-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5177-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5177-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15AG700SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 70 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
70 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 600mA 150mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM15AG700SN1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
70 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
600mA