BLM15BB220SH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM15BB220SH1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM15BB220SH1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM15BB220SH1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15BB220SH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 22 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 Ohms @ 100 MHz 1 โหมดดิฟเฟอเรนเชียล - เดี่ยว เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM15BB220SH1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
22 Ohms @ 100 MHz
ผู้ผลิต
Murata Electronics
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)