BLM15BX601SZ1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM15BX601SZ1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM15BX601SZ1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM15BX601SZ1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15BX601SZ1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 350mA 460mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM15BX601SZ1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
460mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
คุณสมบัติ
รถยนต์
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
350mA