BLM15HB221SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-4001-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-4001-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-4001-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15HB221SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 220 OHM 0402 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 250mA 1Ohm
โมเดล EDA/CAD
BLM15HB221SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
250mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
220 Ohms @ 100 MHz