BLM15PX331SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-11022-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-11022-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-11022-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM15PX331SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 330 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
330 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 1.2A 150mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM15PX331SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
330 Ohms @ 100 MHz