BLM18BB471SH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM18BB471SH1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM18BB471SH1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM18BB471SH1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18BB471SH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 470 OHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
470 Ohms @ 100 MHz 1 โหมดดิฟเฟอเรนเชียล - เดี่ยว เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
BLM18BB471SH1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
470 Ohms @ 100 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)