BLM18DN381SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18570-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18570-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18570-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18DN381SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 380 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
380 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 850mA
โมเดล EDA/CAD
BLM18DN381SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
850mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
380 Ohms @ 100 MHz