BLM18EG101TH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM18EG101TH1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM18EG101TH1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM18EG101TH1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18EG101TH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 100 OHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
BLM18EG101TH1D รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 100 MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)