BLM18KG101TN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5448-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5448-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5448-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18KG101TN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 100 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 3A 30mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM18KG101TN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
30mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 100 MHz