BLM18KG471SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-5257-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-5257-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-5257-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM18KG471SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 470 OHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
470 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 1.5A 130mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM18KG471SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
130mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
470 Ohms @ 100 MHz