BLM18PG300SZ1D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 30 OHM 0603 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 27 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 30 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 1A 50mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BLM18PG300SZ1D รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 50mOhm |
ผู้ผลิต Murata Electronics | อัตรา AEC-Q200 |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายพาวเวอร์ | ความสูง (สูงสุด) 0.037" (0.95mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 30 Ohms @ 100 MHz | คุณสมบัติ รถยนต์ |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 1A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |