BLM21AG121SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1038-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1038-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1038-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM21AG121SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 800mA 100mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM21AG121SN1D รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
100mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA