BLM21HE802SN1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLM21HE802SN1LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLM21HE802SN1LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLM21HE802SN1LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM21HE802SN1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 8 KOHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
8 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 650mA 700mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM21HE802SN1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
650mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
700mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.057" (1.45mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
8 kOhms @ 100 MHz