BLM21PG600SH1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-7824-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-7824-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-7824-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM21PG600SH1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 60 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
60 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 3.5A 20mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM21PG600SH1D รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
60 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3.5A