BLM21SP102SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18590-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18590-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18590-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM21SP102SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 1.6A 0.12Ohm
โมเดล EDA/CAD
BLM21SP102SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
0.12Ohm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz