BLM21SP111SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18591-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18591-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18591-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM21SP111SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 110 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
110 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 5A
โมเดล EDA/CAD
BLM21SP111SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
5A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
จำนวนของสาย
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
110 Ohms @ 100 MHz