BLM31KN121SZ1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16525-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16525-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16525-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM31KN121SZ1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 1206 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 6A 9mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLM31KN121SZ1L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
9mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
6A