BLM31KN271SH1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16526-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16526-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-16526-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM31KN271SH1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 270 OHM 1206 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
270 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 4.5A 16mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM31KN271SH1L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
16mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
270 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
4.5A