BLM31PG500SN1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1055-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1055-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1055-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM31PG500SN1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 50 OHM 1206 4LN
คำอธิบายโดยละเอียด
50 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 3.5A 15mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM31PG500SN1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
15mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
50 Ohms @ 100 MHz