BLM31PG601SN1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1057-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1057-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1057-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLM31PG601SN1L
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 1206 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 1.5A 80mOhm
โมเดล EDA/CAD
BLM31PG601SN1L รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
80mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความสูง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz